วันที่พฤหัสบดีที่ 6 กรกฎาคม 2566
โครงการส่งเสริมอาชีพ การจับจีบผ้าสำหรับประดับงานพิธี ประจำปี2566
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลทับพริก
------------------------------------
- องค์การบริหารส่วนตำบลทับพริก ขอขอบคุณคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลทับพริก คณะครู/นักเรียน ประชาชน ภายในชุมชนตำบลทับพริก ที่เข้าร่วมผูกผ้าจับจีบสำหรับประดับงานพิธีประจำปี2566
- เพื่อเพิ่มพูนความรู้ประสบการณ์ทางด้านอาชีพได้อย่างมีประสิทธิภาพ และมีความคิดสร้างสรรค์ในการผลิตชิ้นงานใหม่ๆเพิ่มมากขึ้น
------------------------------------
![🔹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1/16/1f539.png) นางสาวนันท์มนัส ขันทอง
ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน
ผู้ประสานงาน อบต.ทับพริก
|